Jump to content

Milos Kerkez

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Milos Kerkez
Rayuwa
Haihuwa Vrbas(en)Fassara,7 Nuwamba, 2003 (21 shekaru)
ƙasa Hungariya
Serbiya
Harshen uwa Hungarian(en)Fassara
Karatu
Harsuna Hungarian(en)Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Tsayi 1.8 m

Milos Kerkez(Serbian Cyrillic: Милош Керкез, romanized: Miloš Kerkez; haifaffen 7 Nuwamba 2003) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan ƙwallon ƙafa na hagu ko hagu na baya don Premier League club. An haife shi a Serbia, yana wakiltar tawagar ƙasar Hungary.

Wannan Muƙalarguntuwace: tana buƙatar a inganta ta, kuna iyagyara ta.